Kópavogsþríþraut 2019 - Almennurflokkur

Kópavogsþríþraut 2019 - Almennurflokkur

Mótsstjóri: kopavogsthraut@gmail.com

Kópavogsþríþraut Breiðabliks , 12. maí 2019 Ofursprettþraut Breiðabliks verður haldin þann 12. maí nk. Tvær vegalengdir eru í boði: Byrjenda- og almennur flokkur, vegalengdir eru 400 m sund, 10,3 km hjól og 3,5 km hlaup. Fjölskylduþraut, vegalengdir eru 200 m sund, 5,2 km hjól og 1,4 km hlaup Keppt er eftir reglum þríþrautarnefndar, sjá hér. Sundleggur fer fram í Sundlaug Kópavogs, Skiptisvæði er á Rútstúni fyrir neðan sundlaugina, þaðan sem farið er af stað í hjóla og hlaupalegg. 

Byrjenda- og almennur flokkur: Almennur flokkur ræsing 9.00 Byrjenda flokkur ræsing 9.30 Synt er á öllum 10 brautum stóru laugarinnar þaðan sem hlaupið er niður á skiptisvæðið á Rútstúni. Þá tekur hjólið við, þar sem hjólaðir eru 3 hringir út fyrir Kársnes og framhjá sundlauginni sem endar aftur á skiptisvæði á Rútstúni. Þar er skipt yfir á hlaupaskó og hlaupið 2 hringi inn Kópavogsbraut út fyrir Sunnuhlíð niður að Kópavoginum og til baka. Kort af keppnissvæði, hlaupa- og hjólalegg í byrjenda og almennum flokki.

Fjölskylduþraut: Ræsing 11.30 Synt er á öllum 10 brautum stóru laugarinnar þaðan sem hlaupið er niður á skiptisvæðið á Rútstúni. Þá tekur hjólið við, þar sem hjólaðir eru 2 hringir inn Kópavogsbraut út fyrir Sunnuhlíð niður að Kópavoginum og til baka á skiptisvæði á Rútstúni. Þar er skipt á hlaupaskó og hlaupið 2 hringi út Kópavogsbraut upp á Borgarholtsbraut, niður fyrir sundlaug og framhjá Rútstúni. Kort af keppnissvæði, hlaupa- og hjólalegg í fjölskylduþraut .

Dagskrá 11. maí 2019
kl: 17:30-18:30 afhending keppnisgagna á Rútstúni

Dagskrá 12. maí 2019
kl: 08:00 Afhending keppnisgagna
kl: 08:30 Tæknifundur með yfirdómara á Rútstúni
kl :09.00 Almennur flokkur
kl: 09.30 Byrjenda flokkur

kl.10.30-11:00 Verðlaunaafhending í byrjenda- og almennum flokki
kl 10:45 Afhending keppnisgagna í fjölskylduþraut

kl: 11.30 Fjölskylduþraut 

Verðlaun verða veitt fyrir fyrstu þrjá keppendur í hverjum flokki. Þátttökuverðlun fyrir 5-15 ára í fjölskylduþrautinni. Skráningargjald í byrjenda- og almennan flokk er 3.900 kr. Skráningargjald í fjölskylduþrautina er 2.000 kr.

Upplýsingar

Staðsetning: Sundlaug Kópavogs

Skipuleggjandi: Breiðablik

Start: 12. maí 2019 kl: 09:00

Skráning hefst: 14. apríl 2019 kl: 00:00

Skráningu lýkur: 10. maí 2019 kl: 17:00

Ofursprettþraut

Sund: 400m

Hjól: 10km

Hlaup: 2,5km

Keppnisgjald

Keppnisgjald: 3900 kr.-

Aldurshópar

16-19 junior

20-23 (U23)

24-39

40-49

50-59

60-99

Karlar og konur á öllum aldri

Nr. Nafn Félag Aldurshópur
Nafn
1 Sigurjón Ólafsson Ægir3 50-59
Nr: 1 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 24-39
Nr: 2 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 Guđjón Karl Traustason Breiðablik 40-49
Nr: 3 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 Pétur Guðnason Breiðablik 24-39
Nr: 4 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 Trausti Valdimarsson Ægir3 60-99
Nr: 5 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 6 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 Valerie Helene Maier Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 7 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 Katrín Pálsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 8 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 Bylgja Kærnested Breiðablik 40-49
Nr: 9 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 Inga Hrund Gunnarsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 10 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 Leifur Halldórsson Ægir3 50-59
Nr: 11 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 12 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 Einar Sigurjónsson Ægir3 24-39
Nr: 13 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 40-49
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 Guðmundur Ingi Guðmundsson Breiðablik 50-59
Nr: 15 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 Margrét Ágústsdóttir Breiðablik 60-99
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
17 Hlöðver Tómasson Breiðablik 40-49
Nr: 17 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
18 Smári Björnsson Breiðablik 40-49
Nr: 18 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
19 Hjalti Erdmann Sveinsson Ægir3 40-49
Nr: 19 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
20 Páll Ólafsson Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 20 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
21 Hilmar Þór Karlsson Ægir3 40-49
Nr: 21 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 Geir Ómarsson Ægir3 40-49
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
23 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49
Nr: 23 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
24 Halldór Snorrason Breiðablik 50-59
Nr: 24 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
25 Maria johannsdottir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 25 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
26 Eva Ólafsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 26 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
27 Höskuldur Borgþórsson Breiðablik 40-49
Nr: 27 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
28 Arndís Eva Finnsdóttir Ægir3 24-39
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
29 Emilía Ýr Jónsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 29 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
30 Jose Jorge Teixeira Monteiro Julio Ægir3 40-49
Nr: 30 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
31 Harpa Víðisdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 31 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
32 Sigurjón Björnsson Breiðablik 24-39
Nr: 32 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
33 Jón Bersi Ellingsen Breiðablik 40-49
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
34 Steinn Viðar Ingason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 34 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
35 Sigrún Stefanía Kolsöe Breiðablik 50-59
Nr: 35 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
36 Sigríður Sigurðardóttir Breiðablik 50-59
Nr: 36 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
37 Þorsteinn Másson Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 37 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
38 Alfons Ramel Breiðablik 40-49
Nr: 38 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
39 Hlín Hjartar Magnúsdóttir Ægir3 50-59
Nr: 39 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
40 Jón Þór Sigurvinsson Ægir3 40-49
Nr: 40 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
41 Rannveig Anna Guicharnaud Breiðablik 40-49
Nr: 41 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
42 Kristján Hrafn Arason Ægir3 16-19 junior
Nr: 42 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 16-19 junior Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
43 Þóra Katrín Gunnarsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 43 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
44 Jón Orri Jónsson Ægir3 24-39
Nr: 44 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
45 Kristján Steinn Magnússon Ægir3 24-39
Nr: 45 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
46 Brynhildur Georgsdóttir Ægir3 50-59
Nr: 46 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
47 Hildur Árnadóttir Ægir3 40-49
Nr: 47 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
48 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 50-59
Nr: 48 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
49 Lóa Birna Birgisdóttir Ægir3 40-49
Nr: 49 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
50 Guðlaug Sveinsdóttir UMFN 50-59
Nr: 50 Félag: UMFN
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
51 Ólafur Gunnarsson Ægir3 40-49
Nr: 51 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
52 Gylfi Örn Gylfason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 52 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
53 Bjarni Þór Jónsson Breiðablik 40-49
Nr: 53 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
54 Friðrik Guðmundsson Breiðablik 50-59
Nr: 54 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
55 Már Þórarinsson Breiðablik 40-49
Nr: 55 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
56 Ásdís Kristinsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 56 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
57 Tomasz Trojanowski UMFN 24-39
Nr: 57 Félag: UMFN
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
58 Ólafur Örn Ólafsson Ægir3 40-49
Nr: 58 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
59 Ingvi Jónasson Breiðablik 40-49
Nr: 59 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
60 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé Breiðablik 50-59
Nr: 60 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
61 Þórunn Margrét Gunnarsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 61 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
62 Almar Björn Viðarsson Breiðablik 24-39
Nr: 62 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
63 Kristín Vala Matthíasdóttir Breiðablik 24-39
Nr: 63 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
64 Guðmundur S. Ólafsson Utan félags 50-59
Nr: 64 Félag: Utan félags
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
65 Finnur Sveinsson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 65 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
67 Ármann E. Lund Utan félags 40-49
Nr: 67 Félag: Utan félags
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
68 Bjarni Valgeirsson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 68 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
Sýna 17 til viðbótar

Úrslit eru væntanleg

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined variable: user

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 205

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 205

× Þessi keppni er flokkuð sem bikarmót, skráningar í bikarmót eru aðeins leyfilegar fyrir meðlimi aðildarfélaga ÞRÍ.
Smelltu hér til að skrá þig í félag