Meðalfellsvatn sprettþraut

Mótsstjóri: info@triathlon.is

Sprettþraut (hálf-olympic 750m sund / 20km hjól / 5km hlaup) haldin sameiginlega af þríþrautarfélögunum. Keppnin hefst kl 11:00 (báðir flokkar) og skiptisvæði og afhending númera opnar kl 9:30.

Leiðarlýsing:

Sund – 750 metrar.  Synt meðfram landi til suðausturs út fyrir snúningsbauju og síðan sama leið til baka. Synda þarf réttu megin við baujur allan tímann.  (Ein umferð)

Hjól 20 km – frá skiptisvæði til norðvesturs inn á Hvalfjarðarveg, beygt til vinstri (vesturs) eftir Hvalfjarðarvegi ( ath biðskilda og þarna er vegur þveraður ), hjólað til vesturs í átt að Tíðarskarði að snúningspunkti sem er eftir 10 km. Þar er snúið við og hjóluð sama leið til baka inn á skiptisvæði þar sem hjól endar. 

Hlaupið er til suðausturs frá skiptisvæði meðfram Meðalfellsvatni og beygt við enda vatnsins til suðvesturs að snúingspunkti sem kemur eftir 2,5 km. Þar er snúið við og hlaupin sama leið til baka í endamark.  

Keppt er eftir keppnisreglum Þríþrautarsambands Íslands. Keppendur eru á eigin ábyrgð í keppninni. http://triathlon.is/upplysingar/keppnisreglur-thri

 

Upplýsingar

Staðsetning: Meðalfellsvatn

Skipuleggjandi: Þríþrautarsamband Íslands

Start: 11. ágúst 2019 kl: 11:00

Skráning hefst: 1. júlí 2019 kl: 10:10

Skráningu lýkur: 8. ágúst 2019 kl: 23:59

Sprettþraut

Sund: 750m

Hjól: 20km

Hlaup: 5km

Keppnisgjald

Keppnisgjald: 6000 kr.-

Aldurshópar

16-19 junior

20-23 (U23)

24-39

40-49

50-59

60-99

Karlar og konur á öllum aldri

Nr. Nafn Félag Aldurshópur
Nafn
2 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49
Nr: 2 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 Guđjón Karl Traustason Breiðablik 40-49
Nr: 5 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 Sigríður Sigurðardóttir Breiðablik 50-59
Nr: 6 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 Guðbjörg Jónsdóttir UMFN 50-59
Nr: 7 Félag: UMFN
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 Baldur Sæmundsson UMFN 40-49
Nr: 9 Félag: UMFN
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 Kristín Laufey Steinadóttir Ægir3 24-39
Nr: 10 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 Dagný Jónsdóttir Ægir3 24-39
Nr: 11 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 Guðrún B Geirsdóttir Ægir3 50-59
Nr: 12 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 40-49
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 Bjarni Valgeirsson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 15 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 Óskar Örn Jónsson Breiðablik 50-59
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
18 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 50-59
Nr: 18 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
19 Rannveig Anna Guicharnaud Breiðablik 40-49
Nr: 19 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
21 Bjarki Freyr Rúnarsson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 21 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 Bylgja Kærnested Breiðablik 40-49
Nr: 22 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 Lóa Birna Birgisdóttir Ægir3 40-49
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
23 Eva Ólafsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 23 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
23 Sveinn Þráinn Guðmundsson Ægir3 20-23 (U23)
Nr: 23 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 20-23 (U23) Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
24 Friðrik Guðmundsson Breiðablik 50-59
Nr: 24 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
25 Kolbeinn Sigurðsson Sundfélag Hafnarfjarðar 60-99
Nr: 25 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
26 Guðlaug Sveinsdóttir UMFN 50-59
Nr: 26 Félag: UMFN
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
27 Tomasz Trojanowski UMFN 24-39
Nr: 27 Félag: UMFN
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
28 Hilmar Þór Karlsson Ægir3 40-49
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
29 Egill Gylfason Ægir3 24-39
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
30 Anna Helgadóttir Breiðablik 50-59
Nr: 30 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
31 Gylfi Örn Gylfason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 31 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
32 Rúnar Már Jóhannsson Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 32 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
33 Alexander Arnarson Breiðablik 40-49
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
34 Kristín Vala Matthíasdóttir Breiðablik 24-39
Nr: 34 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
35 Finnur Sveinsson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 35 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
36 Sigurjón Björnsson Breiðablik 24-39
Nr: 36 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
38 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 38 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
39 Már Þórarinsson Breiðablik 40-49
Nr: 39 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
39 Björn Reynald Ingólfsson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 39 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar á öllum aldri

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 2 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 2 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 5 Guđjón Karl Traustason Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 5 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 9 Baldur Sæmundsson UMFN 40-49 DNS 0
Nr: 9 Félag: UMFN
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 14 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 15 Bjarni Valgeirsson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 15 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 16 Óskar Örn Jónsson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 18 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 18 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 21 Bjarki Freyr Rúnarsson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 21 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 23 Sveinn Þráinn Guðmundsson Ægir3 20-23 (U23) DNS 0
Nr: 23 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 20-23 (U23) Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 24 Friðrik Guðmundsson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 24 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 25 Kolbeinn Sigurðsson Sundfélag Hafnarfjarðar 60-99 DNS 0
Nr: 25 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 27 Tomasz Trojanowski UMFN 24-39 DNS 0
Nr: 27 Félag: UMFN
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 28 Hilmar Þór Karlsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 29 Egill Gylfason Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 31 Gylfi Örn Gylfason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 31 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 32 Rúnar Már Jóhannsson Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 32 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
17 33 Alexander Arnarson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
18 35 Finnur Sveinsson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 35 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
19 36 Sigurjón Björnsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 36 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
20 38 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 38 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
21 39 Már Þórarinsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 39 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 39 Björn Reynald Ingólfsson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 39 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur á öllum aldri

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 6 Sigríður Sigurðardóttir Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 6 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 7 Guðbjörg Jónsdóttir UMFN 50-59 DNS 0
Nr: 7 Félag: UMFN
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 10 Kristín Laufey Steinadóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 10 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 11 Dagný Jónsdóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 11 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 12 Guðrún B Geirsdóttir Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 12 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 16 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 19 Rannveig Anna Guicharnaud Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 19 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 22 Bylgja Kærnested Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 22 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 23 Eva Ólafsdóttir Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 23 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 22 Lóa Birna Birgisdóttir Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 26 Guðlaug Sveinsdóttir UMFN 50-59 DNS 0
Nr: 26 Félag: UMFN
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 30 Anna Helgadóttir Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 30 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 34 Kristín Vala Matthíasdóttir Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 34 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 16-19 junior

Engin úrslit fundust


Konur í aldurshópnum 16-19 junior

Engin úrslit fundust


Karlar í aldurshópnum 20-23 (U23)

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 23 Sveinn Þráinn Guðmundsson Ægir3 20-23 (U23) DNS 0
Nr: 23 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 20-23 (U23) Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 20-23 (U23)

Engin úrslit fundust


Karlar í aldurshópnum 24-39

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 15 Bjarni Valgeirsson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 15 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 21 Bjarki Freyr Rúnarsson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 21 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 27 Tomasz Trojanowski UMFN 24-39 DNS 0
Nr: 27 Félag: UMFN
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 29 Egill Gylfason Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 36 Sigurjón Björnsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 36 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 24-39

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 10 Kristín Laufey Steinadóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 10 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 11 Dagný Jónsdóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 11 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 34 Kristín Vala Matthíasdóttir Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 34 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 40-49

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 2 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 2 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 5 Guđjón Karl Traustason Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 5 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 9 Baldur Sæmundsson UMFN 40-49 DNS 0
Nr: 9 Félag: UMFN
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 14 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 28 Hilmar Þór Karlsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 31 Gylfi Örn Gylfason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 31 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 32 Rúnar Már Jóhannsson Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 32 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 33 Alexander Arnarson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 39 Már Þórarinsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 39 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 40-49

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 16 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 19 Rannveig Anna Guicharnaud Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 19 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 22 Bylgja Kærnested Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 22 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 23 Eva Ólafsdóttir Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 23 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 22 Lóa Birna Birgisdóttir Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 50-59

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 16 Óskar Örn Jónsson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 18 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 18 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 24 Friðrik Guðmundsson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 24 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 35 Finnur Sveinsson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 35 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 38 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 38 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 39 Björn Reynald Ingólfsson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 39 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 50-59

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 6 Sigríður Sigurðardóttir Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 6 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 7 Guðbjörg Jónsdóttir UMFN 50-59 DNS 0
Nr: 7 Félag: UMFN
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 12 Guðrún B Geirsdóttir Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 12 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 26 Guðlaug Sveinsdóttir UMFN 50-59 DNS 0
Nr: 26 Félag: UMFN
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 30 Anna Helgadóttir Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 30 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 60-99

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 25 Kolbeinn Sigurðsson Sundfélag Hafnarfjarðar 60-99 DNS 0
Nr: 25 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 60-99

Engin úrslit fundust


A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined variable: user

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 205

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 205

× Þessi keppni er flokkuð sem bikarmót, skráningar í bikarmót eru aðeins leyfilegar fyrir meðlimi aðildarfélaga ÞRÍ.
Smelltu hér til að skrá þig í félag