Ofursprettþraut 3N Bikarkeppni Almennur Flokkur

Ofursprettþraut 3N Bikarkeppni Almennur Flokkur

Mótsstjóri: umfn3nmot@gmail.com

Keppt er eftir reglum Þríþrautarsambands Íslands. - http://triathlon.is/assets/uploads/ckfinder/files/THRI_keppnisreglur_juni_2017.pdf

Ofursprettþraut
– Sund 400 metrar
– Hjól 10 km
– Hlaup 2,5 km

Keppnisgjald verður 4000 kr

Sundið
Sundið fer fram í Vatnaveröld í Reykjanesbæ í 50 metra laug. Eftir sundið er hlaupið niður tröppur og út úr sundlaugarhúsinu að austanverðu þar sem komið er út á skiptisvæðið.

Hjólið
Hjólaleiðin er 2,5 km hringur sem leiðir þátttakendur framhjá Vatnaveröld í hverjum hring. Farið er út frá skiptisvæði beygt til vinstri upp Skólaveg, beygt til vinstri á hringrorgi inn á Flugvallarveg og aftur vinstri á hringtorgi inn á Hringbraut síðan vinstri á ljósum inn á Skólaveg. Að lokum er beygt inn að Vatnaveröld (Sunnubraut) og farið inn á sama skiptisvæðið aftur.
Hjólaleiðin er nokkuð greið og ætti að vera hægt að ná góðum hraða á leiðinni. Ljúka þarf fjórum hringjum áður en snúið er inn á skiptisvæði.

Hlaupið
Í sprettþrautinni er hlaupið sömu leið og á hjólinu. Um er að ræða 2,5 km hring eins og lýst er hér að ofan. Endað er við Vatnaveröld.

Skiptisvæði
Skiptisvæði verður á bílastæðinu austan við Vatnaveröld. Gæsla verður á svæðinu á keppnistímanum. Svæðið mun þjóna sem skiptisvæði fyrir T1 og T2 (skipting á milli sunds og hjóls er T1 og skipting á milli hjóls og hlaups kallast T2). Hjólarekkar verða á skiptisvæðinu. Þátttakendur er beðnir um að ganga snyrtilega um skiptisvæðið og hafa ekki óþarfa dót inni á svæðinu sem gæti flækst fyrir öðrum í hasarnum.

Tímataka
Notast verður við tímatökukerfi með flögum. Flögur verða afhentar á staðnum með keppnisgögnum. Gæta þarf að flaga og keppnisnúmer sé á sínum stað. Engin flaga, enginn tími. 

Dagskrá
Sprettþrautin verður ræst kl. 9:00. Hjólaskoðun fer fram milli 7:30 til 8:00. Fundur með keppendum kl. 8:00

 

Upplýsingar

Staðsetning: Vatnaveröld Reykjanesbæ

Skipuleggjandi: UMFN

Start: 28. August 2021 kl: 00:00

Skráning hefst: 25. June 2021 kl: 00:00

Skráningu lýkur: 26. August 2021 kl: 23:59

Ofursprettþraut

Sund: 400m

Hjól: 10km

Hlaup: 2,5km

Keppnisgjald

Keppnisgjald: 4000 kr.-

Aldurshópar

18-39

40-49

50-99

Karlar og konur á öllum aldri

Nr. Nafn Félag Aldurshópur
Nafn
1 Guðjón Karl Traustason Ægir3 40-49
Nr: 1 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-99
Nr: 2 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 Hörður Guðmundsson Ægir3 40-49
Nr: 3 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 Trausti Valdimarsson Ægir3 50-99
Nr: 4 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 Stefán Karl Sævarsson Breiðablik 18-39
Nr: 5 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 Valerie Helene Maier Sundfélag Hafnarfjarðar 50-99
Nr: 6 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 Arkadiusz Przybyla Breiðablik 18-39
Nr: 7 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 Anna Margrét Hraundal Breiðablik 40-49
Nr: 8 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 Hrafnhildur Georgsdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 9 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 Árni Páll Hansson Breiðablik 50-99
Nr: 10 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 Margrét Ágústsdóttir Breiðablik 50-99
Nr: 11 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49
Nr: 12 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 Jóna Helena Bjarnadóttir UMFN 18-39
Nr: 13 Félag: UMFN
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 Ewa Przybyla Breiðablik 18-39
Nr: 14 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 Torben Gregersen Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 15 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 Birgir Þór Jósafatsson Breiðablik 50-99
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
17 Örn Viljar Kjartansson Sundfélag Hafnarfjarðar 18-39
Nr: 17 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
18 Gísli Matthías Sigmarsson Breiðablik 50-99
Nr: 18 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
19 Geir Ómarsson Ægir3 40-49
Nr: 19 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
20 Sigurlaug Helgadóttir Ægir3 18-39
Nr: 20 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
21 Hákon Jónsson Breiðablik 18-39
Nr: 21 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 Ólafur Gunnþór Höskuldsson Ægir3 40-49
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
23 Margrét Valdimarsdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 23 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
24 Sonja Símonardóttir Ægir3 18-39
Nr: 24 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
25 Jóhann Ari Jóhannsson Ægir3 18-39
Nr: 25 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
26 Guðmundur Ingi Guðmundsson Breiðablik 50-99
Nr: 26 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
27 Margrét Jóhanna Magnúsdóttir Breiðablik 50-99
Nr: 27 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
28 Inga Hrund Gunnarsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
29 Einar Sigurjónsson Ægir3 40-49
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
30 Björg Kjartansdóttir Ægir3 50-99
Nr: 30 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
31 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 18-39
Nr: 31 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
32 Hildur Árnadóttir Ægir3 50-99
Nr: 32 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
33 Helga Gunnarsdóttir Ægir3 18-39
Nr: 33 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
34 Geir Atli Zoëga Breiðablik 50-99
Nr: 34 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
35 Ísak árni Guðmundsson Ægir3 18-39
Nr: 35 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
36 Hilmar Þór Karlsson Ægir3 40-49
Nr: 36 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Keppendalisti er birtur með fyrirvara en keppnisstjórn birtir staðfestan endanlegan lista að skráningarfresti loknum.

Karlar á öllum aldri

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 35 Ísak árni Guðmundsson Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 35 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 7 Arkadiusz Przybyla Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 7 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 36 Hilmar Þór Karlsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 36 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 1 Guðjón Karl Traustason Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 1 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 5 Stefán Karl Sævarsson Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 5 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 10 Árni Páll Hansson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 10 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 4 Trausti Valdimarsson Ægir3 50-99 DNS 0
Nr: 4 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 2 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-99 DNS 0
Nr: 2 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 3 Hörður Guðmundsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 3 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 12 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 12 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 15 Torben Gregersen Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 15 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 16 Birgir Þór Jósafatsson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 17 Örn Viljar Kjartansson Sundfélag Hafnarfjarðar 18-39 DNS 0
Nr: 17 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 18 Gísli Matthías Sigmarsson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 18 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 19 Geir Ómarsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 19 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 21 Hákon Jónsson Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 21 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
17 22 Ólafur Gunnþór Höskuldsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
18 25 Jóhann Ari Jóhannsson Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 25 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
19 26 Guðmundur Ingi Guðmundsson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 26 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
20 29 Einar Sigurjónsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
21 31 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 31 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 34 Geir Atli Zoëga Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 34 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur á öllum aldri

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 9 Hrafnhildur Georgsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 9 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 8 Anna Margrét Hraundal Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 8 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 6 Valerie Helene Maier Sundfélag Hafnarfjarðar 50-99 DNS 0
Nr: 6 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 11 Margrét Ágústsdóttir Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 11 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 13 Jóna Helena Bjarnadóttir UMFN 18-39 DNS 0
Nr: 13 Félag: UMFN
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 14 Ewa Przybyla Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 14 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 20 Sigurlaug Helgadóttir Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 20 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 23 Margrét Valdimarsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 23 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 24 Sonja Símonardóttir Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 24 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 27 Margrét Jóhanna Magnúsdóttir Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 27 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 28 Inga Hrund Gunnarsdóttir Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 30 Björg Kjartansdóttir Ægir3 50-99 DNS 0
Nr: 30 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 32 Hildur Árnadóttir Ægir3 50-99 DNS 0
Nr: 32 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 33 Helga Gunnarsdóttir Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 33 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 18-39

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 35 Ísak árni Guðmundsson Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 35 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 7 Arkadiusz Przybyla Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 7 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 5 Stefán Karl Sævarsson Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 5 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 17 Örn Viljar Kjartansson Sundfélag Hafnarfjarðar 18-39 DNS 0
Nr: 17 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 21 Hákon Jónsson Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 21 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 25 Jóhann Ari Jóhannsson Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 25 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 31 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 31 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 18-39

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 13 Jóna Helena Bjarnadóttir UMFN 18-39 DNS 0
Nr: 13 Félag: UMFN
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 14 Ewa Przybyla Breiðablik 18-39 DNS 0
Nr: 14 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 20 Sigurlaug Helgadóttir Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 20 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 24 Sonja Símonardóttir Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 24 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 33 Helga Gunnarsdóttir Ægir3 18-39 DNS 0
Nr: 33 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 40-49

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 36 Hilmar Þór Karlsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 36 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 1 Guðjón Karl Traustason Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 1 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 3 Hörður Guðmundsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 3 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 12 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 12 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 15 Torben Gregersen Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 15 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 19 Geir Ómarsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 19 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 22 Ólafur Gunnþór Höskuldsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 29 Einar Sigurjónsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 40-49

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 9 Hrafnhildur Georgsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 9 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 8 Anna Margrét Hraundal Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 8 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 23 Margrét Valdimarsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 23 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 28 Inga Hrund Gunnarsdóttir Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 50-99

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 10 Árni Páll Hansson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 10 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 4 Trausti Valdimarsson Ægir3 50-99 DNS 0
Nr: 4 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 2 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-99 DNS 0
Nr: 2 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 16 Birgir Þór Jósafatsson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 16 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 18 Gísli Matthías Sigmarsson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 18 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 26 Guðmundur Ingi Guðmundsson Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 26 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 34 Geir Atli Zoëga Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 34 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 50-99

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 6 Valerie Helene Maier Sundfélag Hafnarfjarðar 50-99 DNS 0
Nr: 6 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 11 Margrét Ágústsdóttir Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 11 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 27 Margrét Jóhanna Magnúsdóttir Breiðablik 50-99 DNS 0
Nr: 27 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 30 Björg Kjartansdóttir Ægir3 50-99 DNS 0
Nr: 30 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 32 Hildur Árnadóttir Ægir3 50-99 DNS 0
Nr: 32 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined variable: user

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 207

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 207

× Þessi keppni er flokkuð sem bikarmót, skráningar í bikarmót eru aðeins leyfilegar fyrir meðlimi aðildarfélaga ÞRÍ.
Smelltu hér til að skrá þig í félag