Sprettþraut í Hafnarfirði - Almennurflokkur

Mótsstjóri: thrithrautardeildsh@gmail.com

Í ágúst verður vonandi keppt í sprettþraut sem fram fer frá Ásvallalaug í Hafnarfirði. Vegalengdin er stöðluð hálf-ólympísk vegalengd, sem þýðir að keppendur synda 750 m., hjóla 20 km. og hlaupa 5 km.

Keppt verður í sex aldursflokkum karla og kvenna, og er aldursskiptingin eftirfarandi:

  • 16-19 ára
  • 20-23 ára
  • 24-39 ára
  • 40-49 ára
  • 50-59 ára
  • 60 ára og eldri

Veitt verða vegleg verðlaun fyrir efstu sætin í karla- og kvennaflokki, og verðlaunapeningar fyrir þrjú efstu sætin í hverjum aldursflokki karla og kvenna.

Einnig verða vegleg útdráttarverðlaun í boði fyrir þáttakendur.

Keppnisgjald er 5000 kr.

Keppnin er hluti af stigakeppni Þríþrautasambands ÍSÍ og keppt er eftir reglum sambandsins (sjá hér). Allir keppendur eru á eigin ábyrgð í keppnum á vegum 3SH.

ATH, skráningu lýkur föstudaginn 13. ágúst 2021 kl. 23:59 og verður ekki hægt að skrá sig eftir það.

Afhending keppnisgagna fer fram að morgni keppnisdags frá kl 7:15 í anddyri Ásvallalaugar Hafnarfirði. Keppendur eru beðnir um að mæta tímanlega til að nálgast keppnisgögn, koma sér fyrir á skiptisvæði og kynna sér svæðið. 

Skiptisvæðið opnar kl 7:15 og hefst þá einnig skoðun á hjálmi og hjóli. Frjálst val á hjólarekka, nema fyrstu 3 í stigakeppni ÞRI hafa frátekinn rekka.

Keppendafundur með keppnisstjórn er kl 8:10 í anddyri Ásvallalaugar. Ætlast er til að allir keppendur mæti á fundinn

Skiptisvæði lokar kl. 8:05.

Sundlaugin opnar kl. 8:20.

Keppnin verður svo ræst kl. 9:00.

Kort af hjólaleið er að finna hér.

Byrjun og endir við Ásvallalaug hér.

Kort af hlaupaleið er að finna hér

Skiptisvæðið er síðan hér

Upplýsingar

Staðsetning: Ásvallalaug

Skipuleggjandi: Sundfélag Hafnarfjarðar

Start: 15. August 2021 kl: 09:00

Skráning hefst: 5. August 2021 kl: 00:00

Skráningu lýkur: 13. August 2021 kl: 23:59

Sprettþraut

Sund: 750m

Hjól: 20km

Hlaup: 5km

Keppnisgjald

Keppnisgjald: 5000 kr.-

Aldurshópar

16-17

18-19 junior

20-23 (U23)

24-39

40-49

50-59

60-99

Karlar og konur á öllum aldri

Nr. Nafn Félag Aldurshópur
Nafn
1 Arkadiusz Przybyla Breiðablik 24-39
Nr: 1 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 Ewa Przybyla Breiðablik 24-39
Nr: 2 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 Ari Danielsson Ægir3 40-49
Nr: 3 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 24-39
Nr: 4 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 6 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 Jón Þór Sigurvinsson Ægir3 40-49
Nr: 7 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 Guðjón Karl Traustason Ægir3 40-49
Nr: 9 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 Ólafur Gunnþór Höskuldsson Ægir3 40-49
Nr: 10 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 Hróðmar Jónsson Breiðablik 24-39
Nr: 11 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 Kristján Steinn Magnússon Ægir3 24-39
Nr: 13 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 40-49
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 Einar Sigurjónsson Ægir3 40-49
Nr: 15 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
17 Maria johannsdottir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 17 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
19 Valþór Valdimarsson Ægir3 40-49
Nr: 19 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
20 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 50-59
Nr: 20 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
25 Jóhann Ari Jóhannsson Ægir3 24-39
Nr: 25 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
27 Ólafur Þór Kristinsson Breiðablik 24-39
Nr: 27 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
28 Stefán Karl Sævarsson Breiðablik 24-39
Nr: 28 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
29 Hörður Guðmundsson Ægir3 40-49
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
31 Harpa Guðrún Hreinsdóttir Ægir3 24-39
Nr: 31 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
33 Gísli Matthías Sigmarsson Breiðablik 50-59
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
35 Ágúst Ævar Gunnarsson Ægir3 40-49
Nr: 35 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
36 Hrefna Guðmundsdóttir Breiðablik 60-99
Nr: 36 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
37 Stefanía Ósk Arnardóttir Breiðablik 24-39
Nr: 37 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
38 Arnór Ásgeirsson UFA - Norðurljósin 24-39
Nr: 38 Félag: UFA - Norðurljósin
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
39 Sigurlaug Helgadóttir Ægir3 24-39
Nr: 39 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
41 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 41 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
42 Trausti Valdimarsson Ægir3 60-99
Nr: 42 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
43 Kristín Vala Matthíasdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 43 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
44 Emilía Ýr Jónsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 44 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
46 Torben Gregersen Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 46 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
47 Pétur Guðnason Breiðablik 24-39
Nr: 47 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
48 Salvör Egilsdóttir Breiðablik 24-39
Nr: 48 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
49 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 49 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
49 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir Utan félags 40-49
Nr: 49 Félag: Utan félags
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
50 Páll Geir Bjarnason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 50 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
50 Hrafnhildur Georgsdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 50 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
51 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49
Nr: 51 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
54 Helen Olafsdottir Ægir3 50-59
Nr: 54 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
55 Árni Páll Hansson Breiðablik 50-59
Nr: 55 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
56 Jón gunnar gunnarsson Breiðablik 24-39
Nr: 56 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
57 Örn Viljar Kjartansson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39
Nr: 57 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Keppendalisti er birtur með fyrirvara en keppnisstjórn birtir staðfestan endanlegan lista að skráningarfresti loknum.

Karlar á öllum aldri

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 1 Arkadiusz Przybyla Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 1 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 3 Ari Danielsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 3 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 4 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 4 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 7 Jón Þór Sigurvinsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 7 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 9 Guðjón Karl Traustason Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 9 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 10 Ólafur Gunnþór Höskuldsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 10 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 11 Hróðmar Jónsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 11 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 13 Kristján Steinn Magnússon Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 13 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 14 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 15 Einar Sigurjónsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 15 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 50 Páll Geir Bjarnason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 50 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 19 Valþór Valdimarsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 19 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 20 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 20 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 25 Jóhann Ari Jóhannsson Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 25 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 27 Ólafur Þór Kristinsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 27 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 28 Stefán Karl Sævarsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 28 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
17 29 Hörður Guðmundsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
18 33 Gísli Matthías Sigmarsson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
19 35 Ágúst Ævar Gunnarsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 35 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
20 38 Arnór Ásgeirsson UFA - Norðurljósin 24-39 DNS 0
Nr: 38 Félag: UFA - Norðurljósin
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
21 42 Trausti Valdimarsson Ægir3 60-99 DNS 0
Nr: 42 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 46 Torben Gregersen Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 46 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
23 47 Pétur Guðnason Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 47 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
24 48 Salvör Egilsdóttir Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 48 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
25 49 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 49 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
26 51 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 51 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
27 55 Árni Páll Hansson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 55 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
28 56 Jón gunnar gunnarsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 56 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
29 57 Örn Viljar Kjartansson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 57 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur á öllum aldri

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 2 Ewa Przybyla Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 2 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 6 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 6 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 17 Maria johannsdottir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 17 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 31 Harpa Guðrún Hreinsdóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 31 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 36 Hrefna Guðmundsdóttir Breiðablik 60-99 DNS 0
Nr: 36 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 37 Stefanía Ósk Arnardóttir Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 37 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 39 Sigurlaug Helgadóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 39 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 41 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 41 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 43 Kristín Vala Matthíasdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 43 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 44 Emilía Ýr Jónsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 44 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 50 Hrafnhildur Georgsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 50 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 49 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir Utan félags 40-49 DNS 0
Nr: 49 Félag: Utan félags
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 54 Helen Olafsdottir Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 54 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 16-17

Engin úrslit fundust


Konur í aldurshópnum 16-17

Engin úrslit fundust


Karlar í aldurshópnum 18-19 junior

Engin úrslit fundust


Konur í aldurshópnum 18-19 junior

Engin úrslit fundust


Karlar í aldurshópnum 20-23 (U23)

Engin úrslit fundust


Konur í aldurshópnum 20-23 (U23)

Engin úrslit fundust


Karlar í aldurshópnum 24-39

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 1 Arkadiusz Przybyla Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 1 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 4 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 4 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 11 Hróðmar Jónsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 11 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 13 Kristján Steinn Magnússon Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 13 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 25 Jóhann Ari Jóhannsson Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 25 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 27 Ólafur Þór Kristinsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 27 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 28 Stefán Karl Sævarsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 28 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 38 Arnór Ásgeirsson UFA - Norðurljósin 24-39 DNS 0
Nr: 38 Félag: UFA - Norðurljósin
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 47 Pétur Guðnason Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 47 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 48 Salvör Egilsdóttir Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 48 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 56 Jón gunnar gunnarsson Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 56 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 57 Örn Viljar Kjartansson Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 57 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 24-39

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 2 Ewa Przybyla Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 2 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 17 Maria johannsdottir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 17 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 31 Harpa Guðrún Hreinsdóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 31 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 37 Stefanía Ósk Arnardóttir Breiðablik 24-39 DNS 0
Nr: 37 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 39 Sigurlaug Helgadóttir Ægir3 24-39 DNS 0
Nr: 39 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 41 Hjördís Ýr Ólafsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 41 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 44 Emilía Ýr Jónsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 24-39 DNS 0
Nr: 44 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 24-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 40-49

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 3 Ari Danielsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 3 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 7 Jón Þór Sigurvinsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 7 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 9 Guðjón Karl Traustason Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 9 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 10 Ólafur Gunnþór Höskuldsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 10 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 14 Sigurður Tómas Þórisson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 15 Einar Sigurjónsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 15 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 50 Páll Geir Bjarnason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 50 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 19 Valþór Valdimarsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 19 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 29 Hörður Guðmundsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 35 Ágúst Ævar Gunnarsson Ægir3 40-49 DNS 0
Nr: 35 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 46 Torben Gregersen Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49 DNS 0
Nr: 46 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 51 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 51 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 40-49

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 6 Birna Íris Jónsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 6 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 43 Kristín Vala Matthíasdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 43 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 50 Hrafnhildur Georgsdóttir Breiðablik 40-49 DNS 0
Nr: 50 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 49 Þórhildur Ósk Halldórsdóttir Utan félags 40-49 DNS 0
Nr: 49 Félag: Utan félags
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 50-59

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 20 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 20 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 33 Gísli Matthías Sigmarsson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 49 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59 DNS 0
Nr: 49 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 55 Árni Páll Hansson Breiðablik 50-59 DNS 0
Nr: 55 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 50-59

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 54 Helen Olafsdottir Ægir3 50-59 DNS 0
Nr: 54 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Karlar í aldurshópnum 60-99

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 42 Trausti Valdimarsson Ægir3 60-99 DNS 0
Nr: 42 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

Konur í aldurshópnum 60-99

Sæti Nr. Nafn Félag Aldurshópur Tími Sund T1 Hjól T2 Hlaup Stig
Sæti Nafn Tími
1 36 Hrefna Guðmundsdóttir Breiðablik 60-99 DNS 0
Nr: 36 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined variable: user

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 207

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property of non-object

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 207

× Þessi keppni er flokkuð sem bikarmót, skráningar í bikarmót eru aðeins leyfilegar fyrir meðlimi aðildarfélaga ÞRÍ.
Smelltu hér til að skrá þig í félag