Kópavogsþrautin 2024 - Almennur flokkur (1. bikar)

Mótsstjóri: thrithraut@breidablik.is

 

Kópavogsþríþraut Breiðabliks, 12. maí 2024

ATH! Rástímar geta færst eitthvað til.

- ALMENNUR FLOKKUR

Almennur flokkur er hugsaður fyrir öll þau sem eru skráð í þríþrautfélög og gefur stig í bikarkeppni félaga og einstaklinga.

Kópavogsþríþraut Breiðabliks fer fram þann 12. maí næstkomandi á Kársnesi Kópavogi. Mótsvæðið er við Rútstún hjá Kópavogslaug, Borgarholtsbraut 17.

Verðlaun

Veitt eru verðlaun fyrir þrjú efstu sætin í heildarkeppni karla og kvenna og einnig í aldursflokkum og ungmennaflokkum. Verðlaunaafhending fer fram á Rútstúni eftir að síðasti keppnisflokkur lýkur keppni, ca. 10:45.

Veitingar

Vinsæla matartjaldið verður á sínum stað þar sem boðið verður upp á hamborgarveislu með valmöguleikum fyrir bæði kjötætur og aðra. Laugin verður opin eftir keppni.

Ef þið hafið einhverjar spurningar þá er velkomið að senda tölvupóst á netfangið thrithraut@breidablik.is

Skráning

Skráningafrestur er til 23:00 fimmtudaginn 9. maí.

--------------------------------------------------------------

Keppnisfyrirkomulag

Ofursprettþraut sem er 400 metra sund, 10,5 km hjól og 3,5 km hlaup. (ath. hefðbundin ofursprettþraut er 2,5 km hlaup, en á þessari braut fær fólk mun meira fyrir peninginn).

Keppt er eftir reglum þríþrautarnefndar frá 2023, sjá hér. Sundleggur fer fram í Sundlaug Kópavogs, Skiptisvæði er á Rútstúni fyrir neðan sundlaugina, þaðan sem farið er af stað í hjóla- og hlaupalegg.

Lýsing

Synt er á öllum 10 brautum stóru laugarinnar þaðan sem hlaupið er niður á skiptisvæðið á Rútstúni. Þá tekur hjólið við, þar sem hjólaðir eru 4 hringir Kópavogsbraut og Kársnesbraut, suður Urðarbraut framhjá sundlauginni og endað á skiptisvæðinu á Rútstúni. Þar er skipt yfir á hlaupaskó og hlaupa keppendur 2 hringi austur Kópavogsbraut út fyrir Sunnuhlíð niður að Kópavoginum og til baka.

Kort af svæði

Kort af keppnissvæði, hlaupa- og hjólalegg í byrjenda og almennum flokki.

Afhending gagna

  • Verður föstudaginn 10. og laugardaginn 11. maí. (Nánar tilkynnt þegar nær dregur).

Dagskrá sunnudaginn 12. maí 2024

  • kl: 07:00 - 7:45 Afhending keppnisgagna og skiptisvæði opið.
  • kl: 08:00 Tæknifundur með yfirdómara á Rútstúni.
  • kl: 08:30 Ungmennaflokkar (14-15 ára og 16-17 ára).
  • kl: 09:00 Almennur flokkur.
  • kl: 09:30 Opinn flokkur og ungmennaflokkar (18-19 ára og 20-23 ára).
  • kl. 10:45 Verðlaunaafhending á Rútstúni.

Skráningargjald í byrjenda- og almennan flokk er 7.500 kr. (Skráningagjald í ungmennaflokka er 3.500 kr.)

Upplýsingar

Staðsetning: Kársnes, Kópavogi

Skipuleggjandi: Breiðablik

Start: 12. May 2024 kl: 00:00

Skráning hefst: 9. April 2024 kl: 00:00

Skráningu lýkur: 9. May 2024 kl: 23:59

Ofursprettþraut

Sund: 400m

Hjól: 10km

Hlaup: 2,5km

Keppnisgjald

Keppnisgjald: 7500 kr.-

Aldurshópar

14-15

16-17

18-19 junior

18-39

20-23 (U23)

24-39

40-49

50-59

60-99

Karlar og konur á öllum aldri

Nr. Nafn Félag Aldurshópur
Nafn
1 Sigurður Örn Ragnarsson Breiðablik 18-39
Nr: 1 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
2 Guðjón Karl Traustason Ægir3 40-49
Nr: 2 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
3 Geir Ómarsson Ægir3 40-49
Nr: 3 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
4 Guðbjörg Magnúsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 4 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
5 Einar Sigurjónsson Ægir3 40-49
Nr: 5 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
6 Viktor Emil Sigtryggsson UFA - Norðurljósin 18-39
Nr: 6 Félag: UFA - Norðurljósin
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
7 Bjarki Freyr Rúnarsson Ægir3 18-39
Nr: 7 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
8 Jón Halldór Unnarsson Breiðablik 18-39
Nr: 8 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
9 Sveinn Símonarson Sundfélag Hafnarfjarðar 60-99
Nr: 9 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
10 Richard Lee Blurton Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 10 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
11 Jóhann Ari Jóhannsson Ægir3 18-39
Nr: 11 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
12 Kristín Laufey Steinadóttir Ægir3 40-49
Nr: 12 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
13 Jón Axelsson Breiðablik 60-99
Nr: 13 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
14 Viðar Einarsson Ægir3 50-59
Nr: 14 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
15 Kolbrún Hilda Gunnarsdóttir Ægir3 18-19 junior
Nr: 15 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-19 junior Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
16 Sindri Bergmann Ægir3 50-59
Nr: 16 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
17 Birgir Gíslason Breiðablik 50-59
Nr: 17 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
18 Felix Gylfason Ægir3 50-59
Nr: 18 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
20 Aníta Björk Jóhannsdóttir Randíardóttir Ægir3 18-39
Nr: 20 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
21 Guðmundur Björnsson Ægir3 40-49
Nr: 21 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
22 Hekla Kristrún Mist Arnarsdóttir Ægir3 18-19 junior
Nr: 22 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-19 junior Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
23 Gylfi Örn Gylfason Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 23 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
24 Einar Ingi Kristinsson Fjölnir 18-39
Nr: 24 Félag: Fjölnir
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
25 Brynja Dögg Sigurpálsdóttir Ægir3 18-39
Nr: 25 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
26 Jóhanna Eiríksdóttir Ægir3 60-99
Nr: 26 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
27 Sonja Símonardóttir Ægir3 18-39
Nr: 27 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
28 Hulda Guðmundsdóttir Ægir3 50-59
Nr: 28 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
29 Árni Haukur Árnason Ægir3 50-59
Nr: 29 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
30 Silja Rós Theodórsdóttir Ægir3 18-39
Nr: 30 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
31 Karolina Trenda Breiðablik 18-39
Nr: 31 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
32 Björk Varðardóttir Ægir3 18-39
Nr: 32 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
33 Romain Lasseur Breiðablik 18-39
Nr: 33 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
34 Alberta Albertsdóttir Ægir3 18-39
Nr: 34 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
35 Anna Kristjana Vilhjálmsdóttir Breiðablik 40-49
Nr: 35 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
36 Valgeir Leifur Vilhjálmsson UMFN 18-39
Nr: 36 Félag: UMFN
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
37 Jóhann Björnsson Breiðablik 50-59
Nr: 37 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
38 Trausti Valdimarsson Ægir3 60-99
Nr: 38 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
39 Sarah Cushing Ægir3 18-39
Nr: 39 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
40 Bjarkey Jónasdóttir Ægir3 18-39
Nr: 40 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
41 Matthias Leifsson Fjölnir 18-39
Nr: 41 Félag: Fjölnir
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
42 Guðmundur Magnús Sigurbjörnsson Fjölnir 18-39
Nr: 42 Félag: Fjölnir
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
43 Anton Líni Hreiðarsson Ægir3 18-39
Nr: 43 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
44 Ylfa Ásgerður Eyjólfsdóttir Ægir3 18-19 junior
Nr: 44 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-19 junior Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
45 Bjarni Sv. Guðmundsson Breiðablik 50-59
Nr: 45 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
45 Íris Traustadóttir Breiðablik 40-49
Nr: 45 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
46 Ragnhildur Thorlacius Ægir3 50-59
Nr: 46 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
47 Heiða Ósk Guðmundsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 18-39
Nr: 47 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
48 Freydis Heba Konradsdottir UFA - Norðurljósin 40-49
Nr: 48 Félag: UFA - Norðurljósin
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
49 Kári Steinn Kjartansson Ægir3 18-39
Nr: 49 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
50 sigrún kristín jónsdóttir UFA - Norðurljósin 50-59
Nr: 50 Félag: UFA - Norðurljósin
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
51 Kristín Ása Sverrisdóttir Ægir3 18-39
Nr: 51 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
52 Samúel Ásgeir White Breiðablik 40-49
Nr: 52 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
53 Júlía Þorvaldsdóttir Ægir3 40-49
Nr: 53 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
54 Stefán Ingi Ólafsson Ægir3 18-19 junior
Nr: 54 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-19 junior Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
55 Stefán Þór Ólafsson Ægir3 40-49
Nr: 55 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
56 Sædís Bjork Jonsdottir Ægir3 18-39
Nr: 56 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
57 Hákon Hrafn Sigurðsson Breiðablik 50-59
Nr: 57 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
58 Libardo Lugo Ægir3 18-39
Nr: 58 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
59 Finnbogi Þórarinsson Ægir3 60-99
Nr: 59 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
60 Katrín Pálsdóttir Sundfélag Hafnarfjarðar 40-49
Nr: 60 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
61 Bjarne Nielsen Snæfell 18-39
Nr: 61 Félag: Snæfell
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
62 Rán Björnsdóttir Ægir3 18-19 junior
Nr: 62 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-19 junior Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
63 Júlíana Þóra Hálfdánardóttir Breiðablik 18-39
Nr: 63 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
64 Kristín Magnúsdóttir Breiðablik 60-99
Nr: 64 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 60-99 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
65 Arnór Ásgeirsson Fjölnir 18-39
Nr: 65 Félag: Fjölnir
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
66 Bjarki Diego Ægir3 50-59
Nr: 66 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
67 Einar Helgi Guðlaugsson Ægir3 18-39
Nr: 67 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
68 Finnur Björnsson Ægir3 18-39
Nr: 68 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
69 Torben Gregersen Sundfélag Hafnarfjarðar 50-59
Nr: 69 Félag: Sundfélag Hafnarfjarðar
Aldurshópur: 50-59 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
70 Freyja Baldursdóttir UMFS 18-39
Nr: 70 Félag: UMFS
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
71 Hákon Jónsson Breiðablik 18-39
Nr: 71 Félag: Breiðablik
Aldurshópur: 18-39 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
72 Bogi Ragnarsson Ægir3 40-49
Nr: 72 Félag: Ægir3
Aldurshópur: 40-49 Stig: 0
Sund: T1:
Hjól: T2:
Hlaup:
Sýna 22 til viðbótar

Keppendalisti er birtur með fyrirvara en keppnisstjórn birtir staðfestan endanlegan lista að skráningarfresti loknum.

Úrslit eru væntanleg

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined variable: user

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 223

Backtrace:

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/modules/race/views/public/singleRace.php
Line: 223
Function: _error_handler

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/third_party/MX/Loader.php
Line: 362
Function: include

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/third_party/MX/Loader.php
Line: 304
Function: _ci_load

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/libraries/Template.php
Line: 302
Function: view

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/modules/race/controllers/Race.php
Line: 384
Function: write_view

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/index.php
Line: 315
Function: require_once

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Trying to get property 'club_id' of non-object

Filename: public/singleRace.php

Line Number: 223

Backtrace:

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/modules/race/views/public/singleRace.php
Line: 223
Function: _error_handler

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/third_party/MX/Loader.php
Line: 362
Function: include

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/third_party/MX/Loader.php
Line: 304
Function: _ci_load

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/libraries/Template.php
Line: 302
Function: view

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/application/modules/race/controllers/Race.php
Line: 384
Function: write_view

File: /var/www/vhosts/triathlon.is/httpdocs/index.php
Line: 315
Function: require_once

× Þessi keppni er flokkuð sem bikarmót, skráningar í bikarmót eru aðeins leyfilegar fyrir meðlimi aðildarfélaga ÞRÍ.
Smelltu hér til að skrá þig í félag